BU40YG Round Diamond Crystal Gold-tone Bangle Quartz Watch
2,295,000 ₫
Hãng đồng hồ Burgi của nước nào sản xuất? Burgi là thương hiệu đồng hồ thuộc sở hữu của tập đoàn August Steiner tại Mỹ. Mỗi chiếc đồng hồ Burgi là sự kết hợp hoàn hảo giữa bộ máy Quartz cao cấp của Thụy Sĩ cùng vẻ ngoài tinh tế, sang trọng và năng động cũng giống như chính đất nước sản sinh ra nó.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Burgi |
| Mã sản phẩm | BU40YG |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 31mm |
| Độ dày | 10mm |
| Chất liệu dây | Hợp kim |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 20mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Như hình |
| Khung bảo vệ máy | Hợp kim |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 33 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.