BUR139RG Crystal Encrusted Diamond Accented Mother-of-Pearl Rose Gold Bracelet Watch
2,295,000 ₫
Hãng đồng hồ Burgi của nước nào sản xuất? Burgi là thương hiệu đồng hồ thuộc sở hữu của tập đoàn August Steiner tại Mỹ. Mỗi chiếc đồng hồ Burgi là sự kết hợp hoàn hảo giữa bộ máy Quartz cao cấp của Thụy Sĩ cùng vẻ ngoài tinh tế, sang trọng và năng động cũng giống như chính đất nước sản sinh ra nó.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Burgi |
| Mã sản phẩm | BUR139RG |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Hợp kim |
| Đường kính | 25mm |
| Độ dày | 9mm |
| Chất liệu dây | Hợp kim |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 10mm |
| Màu dây | Hồng đồng |
| Màu mặt đồng hồ | Trắng |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 99 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.