C14502812 Delancey
4,421,000 ₫
Coach là một thương hiệu thời trang của New York, Mỹ. Thương hiệu Coach đã có từ lâu đời với các thiết kế hàng đầu về bộ sưu tập phụ kiện cũng như phong cách sống hiện đại. Dòng sản phẩm của Coach nổi tiếng với các món đồ thủ công có chất lượng cao, không ngừng đổi mới và sáng tạo nhưng đầy tính chân thực. Ngoài ra, các sản phẩm này còn mang một phong cách rất New York.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Coach |
| Mã sản phẩm | 14502812 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 36mm |
| Độ dày | 9mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 16mm |
| Màu dây | Đen |
| Màu mặt đồng hồ | Đen |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 100 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.