Drive Quartz BJ6535-51E
6,556,000 ₫
Citizen là hãng đồng hồ được ra đời vào năm 1931, trước đó nó có tiền thân từ Viện Nghiên cứu đồng hồ Shokosha- thành lập năm 1918. Citizen ra đời đánh dấu sự kiện quan trọng vì nó là chiếc đồng hồ đeo tay đầu tiên của Nhật có lịch.
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Citizen |
| Mã Sản Phẩm | BJ6535-51E |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Kính Cứng |
| Dòng | KIm |
| Vật Liệu Mặt | Thép không Gỉ |
| Đường Kính | 41mm |
| Độ Dày | 10mm |
| Chất Liệu Dây | Thép Không Gỉ |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay Nam |
| Chiều Rộng Dây | 22mm |
| Màu Dây | Black |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Black |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Quartz |
| Chống Nước | 100 Meters |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.