Edox 53005 3M AIN Delfin Analog Display Swiss Quartz Silver Watch
27,670,000 ₫
Edox được thành lập vào năm 1884 bởi Christian Ruefli-Flury, 1 nhà sản xuất đồng hồ đến từ Thụy Sĩ. Năm 1921, sau khi Christian Ruefli-Flury qua đời , Robert Kaufman-Hug lên nắm quyền điều hành và dẫn dắt công ty sang 1 kỷ nguyên mới. Ông đã tiên phong trong việc phát triển các dòng đồng hồ đeo tay mỏng và trang nhã. Từ năm 1965 trở đi, Edox bắt đầu ứng dụng các công nghệ hiện đại nhất vào việc chế tác đồng hồ . Mỗi năm số đồng hồ bán ra lên tới 9000 chiếc.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Edox |
| Mã sản phẩm | 20504 3PM NPN2 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Sapphire tổng hợp |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 44mm |
| Độ dày | 12mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 12mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Bạc |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 660 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.