ES4391 Annette Three-Hand
4,166,000 ₫
Vào năm 1984, hai anh em Tom Kartsotis và Kosta Kartsotis đã sáng lập nên công ty Fossil, trụ sở chính của công ty đặt tại Richardson, Texas, Mỹ.
Vào năm 1987, Herik và Charlotte Jorst đã đến Mỹ từ quê hương Đan Mạch và mang theo giấc mơ: sở hữu một công ty của riêng mình. Skagen Designs đã được thành lập bởi hai người con của thành phố Copenhagen với nguyên tắc những sản phẩm có thiết kế đẹp và chất lượng cao có thể được tạo ra tại một mức giá hợp lý.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Fossil |
| Mã sản phẩm | ES4391 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 30mm |
| Độ dày | 5mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 14mm |
| Màu dây | Hổng đồng |
| Màu mặt đồng hồ | Trắng |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 100 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.