FQ5100017 Swiss Quartz
21,734,000 ₫
Salvatore Ferragamo được sinh ra trong năm 1898 tại Bonito, gần Avellino. Sau mười ba năm tại Hoa Kỳ, Ferragamo trở lại Italy vào năm 1927, tại Florence. Ông bắt đầu thiết kế giày thời trang cho phụ nữ giàu có và mạnh mẽ nhất của thế kỷ, từ Maharani Cooch Behar ở Eva Peron để Marilyn Monroe. Ông mở một hội thảo tại Via Mannelli, tập trung nỗ lực của mình trong thử nghiệm với thiết kế, áp dụng cho các bằng sáng chế cho các mô hình trang trí và tiện ích và một số sáng chế liên quan. sự khởi nghiệp đó tạo nên thương hiệu Salvatore Ferragamo và các sản phẩm thời trang ngày nay. Mặc dù ông đã có lúc ông phải đệ đơn xin phá sản vào năm 1933 do quản lý kém và áp lực kinh tế.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Salvatore Ferragamo |
| Mã sản phẩm | FQ5100017 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Sapphire chống lóa |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Gold tone |
| Đường kính | 22mm |
| Độ dày | 7mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ mạ vàng |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 7mm |
| Màu dây | Vàng |
| Màu mặt đồng hồ | Vàng |
| Khung bảo vệ máy | Gold tone |
| Kiểu máy | Quartz (Thụy Sĩ) |
| Chống nước | 165 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.