Joshua & Sons JS72 Dual Time Leather Strap
2,240,000 ₫
Joshua & Sons, có nguồn gốc từ sự thịnh hành của London, là hiện thân của sự kết hợp xuyên Đại Tây Dương độc đáo giữa thiết kế đô thị Mỹ và công nghệ sản xuất đồng hồ mới nhất của Châu Âu. Năm 1956, Joshua Hommel Sr. nhận ra sự phân chia lớn giữa đồng hồ giá cả phải chăng và chất lượng cao. Anh ấy thề sẽ mang hai khái niệm này cùng với những gì tốt nhất của thời trang London ở Hoa Kỳ. Khi ông qua đời, hai con trai của ông, Mark và Robert Hommel, đã giữ vững sứ mệnh của cha họ bằng cách giới thiệu Bộ sưu tập đồng hồ Joshua & Sons cho các nhà bán lẻ lớn và duy trì các thương hiệu thời trang tinh tế và chất lượng cao.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Joshua & Sons |
| Mã sản phẩm | JS72SSB |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 48mm |
| Độ dày | 12mm |
| Chất liệu dây | Da |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 22mm |
| Màu dây | Đen |
| Màu mặt đồng hồ | Trắng |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz (Nhật Bản) |
| Chống nước | 165 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.