K3G2312N Stately Blue Mother of Pearl Dial
2,583,000 ₫
Thương hiệu CK luôn chứng minh là một trong những thiết kế thời trang hàng đầu và các hãng tiếp thị trên thế giới. Calvin Klein nổi tiếng là nhãn hiệu thời trang trẻ trung và bụi nhất của Mỹ có thể được nhìn thấy trên hết mọi thứ từ quần áo, nước hoa, đồng hồ, trang sức
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Calvin Klein |
| Mã sản phẩm | K3G2312N |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 34mm |
| Độ dày | 8mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 18mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Xanh |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 100 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.