MK6282 Sawyer Rose Gold-Tone Watch
5,145,000 ₫
Michael Kors là nhãn hiệu thời trang nổi tiếng của Mỹ do nhà thiết kế Michael Deloris Kors gây dựng từ năm 1981. Lúc đầu Michael Kors chỉ chuyên về thời trang dành cho nữ giới nhưng đến năm 1998 đã có thời trang dành cho nam, phụ kiện thời trang, mỹ phẩm…
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Michael Kors |
| Mã sản phẩm | MK6282 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 39mm |
| Độ dày | 11mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 12mm |
| Màu dây | Hồng đồng |
| Màu mặt đồng hồ | Như hình |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 330 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.