NW2476RGRG Rose Gold-Tone Mesh Bracelet
1,210,000 ₫
Nine West, thương hiệu giày nổi tiếng đến từ Mỹ, luôn được phái đẹp nhắc đến với những kiểu dáng thanh lịch và thời thượng nhất. Nine West luôn tiên phong trong việc đem thời trang từ sàn diễn đi vào thời trang đời thường. Mỗi mùa Nine West cho ra đời 9 xu hướng mang 9 phong cách khác nhau. Đến nay, thương hiệu Nine West đã có mặt trên 63 quốc gia và hơn 200 cửa hàng bán lẻ tại khu vực Châu Á.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nine West |
| Mã sản phẩm | NW2476RGRG |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Metal |
| Đường kính | 34mm |
| Độ dày | 8mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 17mm |
| Màu dây | Hồng đồng |
| Màu mặt đồng hồ | Hồng đồng |
| Khung bảo vệ máy | Metal |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 100 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.