Omega 123.10.38.21.01.001 Constellation Black Dial Watch
86,821,000 ₫
Thương hiệu Omega được khai sinh bởi Louis Brandt – Một thợ làm đồng hồ bỏ túi vào năm 1848, ở thị trấn La Chaux-de-Fonds của đất nước Thụy Sỹ. Những chiếc đồng hồ bỏ túi do Louis Brandt chế tạo luôn được đánh giá cao và trở thành các kiệt tác nổi bật vào thời điểm lúc bấy giờ.
Mô tả sản phẩm
| ên sản phẩm | Omega |
| Mã sản phẩm | 123.10.38.21.01.001 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Sapphire chống lóa |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 38mm |
| Độ dày | 13.5mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 18mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Đen |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Tự động |
| Chống nước | 330 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.