Pulsar PX5037 Solar Chronograph Analog Display Japanese Quartz Silver Watch
3,504,000 ₫
Thương hiệu Pulsar ra đời năm 1970 thuộc tập đoàn Hamilton Watch do Hamilton và Elctro/ Data, Inc phát triển. Pulsar đã bùng nổi trên thị trường đồng hồ thế giới với chiếc đồng hồ LED đầu tiên vào năm 1972 với giá 2.100 USD. Trong năm 1978, thương hiệu Pulsar bước sang một trang sử mới khi tập đoàn Seiko Corporation đã mua lại thương hiệu Pulsar từ Hamilton Watch. Ngày nay, đồng hồ thương hiệu Pulsar được xem là thương hiệu đồng hồ của nước Mỹ phân khúc tầm giá rẻ – tầm trung, thiết kế với phong cách đặc trưng của đồng hồ Mỹ, vận hành bằng bộ máy chất lượng của Seiko và đang được quản lý bởi tập đoàn Seiko Watch Corporation Of America
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Pulsar |
| Mã sản phẩm | PX5037 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Hardlex |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 42mm |
| Độ dày | 12mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 20mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Xanh |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz(Nhật) |
| Chống nước | 330 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.