U0987L3 Quartz Stainless Steel Casual Watch
2,812,000 ₫
Guess là một nhãn hiệu thời trang của Mỹ phổ biến và được ưa chuộng tại nhiều nước trên Thế giới, là một nhãn hiệu lâu đời và hình thành thương hiệu với sự vững chắc trong thị trường thời trang. Nhãn hiệu này được ra đời bởi 4 anh em trai có tên Georges, Armand, Paul, và Maurice Marciano, họ được sinh ra tại làng Debdou, Ma-rốc. Họ chuyển đến California từ Pháp vào năm 1977 và thành lập công ty vào năm 1981.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | GUESS |
| Mã sản phẩm | U0987L3 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 37mm |
| Độ dày | 10mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 8mm |
| Màu dây | Hồng đồng |
| Màu mặt đồng hồ | Bạc |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 33 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.